Most Popular Posts
-
SAMAHANINI KAMA NITAWABOA WALE WASOMI.SIO UGOMVI NI SWALI TU JIBU LINATAKA USHIRIKIANO USICHUKULIE KAMA MGOMO.
-
WADAU KWELI MIMI NI MTU MZIMA WALA SI KIPANDE NA SIJAFIKIA UTU UZIMA UOOOO SABABU SICHAMBII PANGA WALA SIPIGI DANADANA KWA MAKALIO,ILA NAPENDA NIWATOE HOFU NYIE MNAOJIFANYA MNANIJUA SANA KULIKO MAMA YANGU MZAZI NI HIVI NAMTAJA LIVE SABABU ANAJUA SIMUHOFII WALA SIMUOGOPI NA SINA SHARI NAE ILA AKIITAKA KWANGU ATAINUNUA KWA BEI RAHISI BILA YA VAT,SINTA NAKUTAJA NA NAJUA HUWEZI CHAMBANA NA MIMI HATA ROBO MAANA NITAKUPA UMAARUFU WA MUDA MCHACHE MAANA HATA WA KUTATIZA KATIKATI YA MSAFARA WA RAISI UTACHUKUA MUDA,NYIE MNAOSEMA NAMUOGOPA SINTA ANALIJUA ILO KUWA SIMUOGOPI HATA KIDOGO NA NIKITAKA KUCHAMBANA NAE SI HUMU NAMTAFUTA KWA GHARAMA ZANGU TUCHAMBANE FACE TO FACE KWA HIYO SINTA FANYA YAKO ANDIKA YAKO UMO KWENYE BLOG YAKO KWELI MIMI MTOTO WA KISWAHILI SINA UZUNGU HATA ROBO ILA UKINICHOKONOA UTAJUA KAMA MIMI MZUNGU AU MZARAMU NYIE WAZUNGU ENDELEENI NA UZUNGU WENU KWANGU NDIO KWANZA MKOKO UMEALIKA MAUA,KUMBUKENI MATUSI YENU HAYANITOI KOPE NDIO KWANZA ZIMENISIMAMA KAMA KIBANDA CHA SIMU.
-
HAPPY BIRTHDAY SAUDA MWILIMA.
-
AFUA SULEIMAN ATOKA NA MPYA "UNAJIDODO" BIBI LINAKUCHUKUCHA
-
MY WEDDING DAY....
-
JAMANI NATAKUSEMA ITIKIA SEMA DIDA USIOGOPEEEEEE,NAWASHANGA BINADAMU WANAOPENDA KUJIPENDEKEZA KWA WAJA WANAO PUMUA KAMA MIE,WANAENDA HAJA KAMA WEWE,INAMAANISHA HUJIAMINI KABISA NA UNAYOFANYA AU HADHI YAKO IKO CHINI KAMA SIMU YA KICHINA AHAAAAAAA,KAZI WANAYO SANA WAJA HAWAJIELEWI KAMA KUKU MWENYE KIDELI,MIMI NAJIAMINI NA NINAMNYENYEKEA MUNGU SI BINADAMU MWENZANGU MAANA ANANYAMA KAMA ZANGU TOFAUTI MAUMBILE,ATAKAYEGUSWA ATASUGUA KISIGINO KAMA CHA TWANGA HUJIAMINI,HUFANYI YAKO BIBI MPK WATU WANAKUSHTUKIA UHEMI BILA MGONGONI MWA WENZIOOOO,UNALO BIBI ISHAISHA YAKO THAMANI KAMA SOLI YA KIATU TAYARI MWENZETU CHUMA CHA KAVU,IMBA HATA MAPAMBIO MUNGU ATAKUSIKIA MSUJUDIE MUNGU KULIKO KUJIPA MISHIPA YA SHINGO KAMA FENI BOVU, MIMI NIPO NA NITAENDELEA KUWEPO NATAMBA NA NYOTA YANGU SIJUI MWENYE NYOTA YA PUNDA UNABEBESHWA MIZIGO,MWENZIO NIMEOSHEWA MFEDHA FEDHA MAMBO YANGU HUTOYAWEZA SEMBUSE WEWE UMEOSHEWA MKARATUSI BIBI UNAAMBULIA MATUSI JIPANGE UPYA KUNIPOTEZAEEEEEE.
-
NAWASHUKURU WOTE MADADA NA MARAFIKI ZANGU WOTE MLIOHUDHURIA KWENYE KITCHENPART YA DADA YANGU ALIYE NILEA TANGU MDOGO NAWASHUKURU SANA.
-
HAYA MANENO UNAWEZA KUNYWEA CHAI AHAAAAAA
-
HAPPY BIRTHDAY SAUDA MWILIMA @SEACLIFF BOFYA TUUU....
-
MSANII WA TAARABU NA BONGO FLEVA HAMMER Q AMPA KIPIGO MKEWE SALHA NA KUMCHANA NA VIOO MWILINI INASIKITISHA SANA NDOA ZA SASA NI UADUI AU ?AMEMPIGA MPK KAZIMIA KISA ALIMTAMBULISHA HASSAN TX MOSHI KUWA NI KAKA YAKE IKAWA KIZAA ZAA UWIIIIII MUNGU ANISITIRI NA KUPIGWA.
Kumbu Kumbu
BLOG MBALI MBALI
VYOMBO VYA HABARI
DOUBLE D ENTERTAINMENT COMPANY
Kwa sherehe au Shughuli mbalimbali Harusi/Kitchen Party; Wanatoa huduma ya MC na MUZIKI kwa bei nafuu. Wasiliana nasi 0772/0712 - 77 51 50
.png)










Aibu aibu tupu, wote waliokwenda kumsuta mtu ni wavuta bangi na wasenge hawana akili. Hii inasaidia nini, kama mtu amekuudhi si unaachana naye unaendelea na ujenzi wa taifa !
ReplyDeleteKhaa! ABEID naye yupo??? Mhhhhhh!
ReplyDelete