MODEL OF MY OWN COLLECTIONS.... GET THEM AT MY SHOP "Dida Classic Boutique"

Friday, August 16, 2013 21 Comments

A yellow dress with yellow shoes can be nice for the weekend. To get the most of these please visit DIDA CLASSIC BOUTIQUE





 At the studio with Mariam Kitosi before starting Mitikisiko Ya Pwani Program



And now I am ready for the show....

Matunda ya English Course.....!!! Jumaa Kareem. Nawapenda wooote

21 comments:

  1. Umependeza... naona tangu ulivyooelewa na Ezden kingereza kingi.. alafu ule uandikaji wako wa kimipasho umeacha... kweli amekubalisha

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mdau kula 10, hongera Didaa naona analyepost ni Shem kwani hata siku hizi kuna koma na full stop hadi raha. Welcome bwana shemeji make the change. LoVe

      Delete
  2. WE UNGEENDA SHULE VILE INATAKIWA UNGEKUWA TISHIO UNA KICHWA KIZURI CHA SHULE

    ReplyDelete
  3. WIFI YAKE MAMUSHKA, MAMA FLOOAugust 16, 2013 at 2:28 PM

    Hahaahhaha umenifurahisha sana eti matunda ya english course,asa kutoka kwa Mumeo ama ,safi sana sana Dida, big up, nice couple,ila i can see you are very happy ulivyoolewa n Ezden, kweli Mungu awasaidie...

    ReplyDelete
  4. WIFI YAKE MAMUSHKA, MAMA FLOOAugust 16, 2013 at 2:29 PM

    kwa kweli umenifurahisha sana ,eti english course matunda ndio hayo,sasa ni kutoka kwa mumeo ama, I'm happy for you as i can see you are so happy since umeolewa na Mr. Ezden

    ReplyDelete
  5. Umependeza mamie ezden anajifaidia,mwanamke ndoa bibi eee,haswa uwe na bahati,mungu awalindie ndoa yenu mr&mrs ezden

    ReplyDelete
  6. Hoy na hiyo matunda ya English corse

    ReplyDelete
  7. pendezaa sanaaaaaaa dida

    ReplyDelete
  8. uwii dida utatumalizia hela, hivo viatu vipo dukani kwako? umependeza sana mamie

    ReplyDelete
  9. Viatu vipo dukani mpendwa wangu vyote kwa bei poa kabisa

    ReplyDelete
  10. ezden kakuweza, siku hizi heshima na adabu dida. hakuna mipasho wala kujishauwa. na english unafundiswa kama mtoto wa darasa la kwanza. umesalim amri mwenyewe lol

    ReplyDelete
  11. WE ANONY HAPO JUU ACHA USJAMBA WAKO KWANI UYO DIDA HAJUI KINGEREZA UMEAMBIWA? WABONGO BWANA SI LAZIMA WOTE MUONGEE WENGINE WANAJUA HAWAJISHAUI BABU WEE NA UKO ANAKOSAFIRI NJE YA NCHI KILA MARA UNAMUONGELEA WEWE ACHA UMEA KACHAMBE UKALALE WATU WASITULIE NA WAUME ZAO MANENO YANAWATOKA MUACHENI MSICHANA WA WATU KULA RAHA MRS EZDEN.

    ReplyDelete
  12. Dida upo juu!
    hongera sn,
    vp viatu nitapata
    namba 42?

    ReplyDelete
  13. Ahsante utapata namba 42 mamii karibu sana

    ReplyDelete
  14. DIDA mungu akuepushe na husuda za watu. Kweli Mr EDZEN kafanya kazi. zamani nilikuwa sipendi kweli kuingia humu. maana mipasho ilikuwa ya hali ya juu. Ila sasa hivi iko safi sana website yako. Mungu akulinde dada yangu na ndoa yako idume hadi mzeeke pamoja. SEma AMINA. Mdau kutoka Germany.

    ReplyDelete
    Replies
    1. MDAU WA GERMANY
      KUMBUKA DIDA KIPINDI CHAKE NI CHA MIPASHO SIKILIZA SIKU MOJA UTAMSIKIA INABIDI AFANYE KAA KIPINDI KILIVYO KWANI HAKUWA ANATUKANA WALA SIJAONA PICHA YA AJABU KWAKE.
      ULIKUA HUPENDI KUINGIA HAPA KWANI DIDA KAWEKA BLOG ILI UINGIEAU TUINGIE KAWEKA KWA RAHA ZAKE JAMANI.
      NA MSITAKE KUSEMA EDZEN KAFANYA KAZI DIDA SI MTOTO NI MTU MZIMA WE ANDIKA DIDA BLOG INAMABADILIKO INATOSHA !
      WATZ MKIINGIA SEHEMU IMEANDIKWA MSANII KAPIGWA PICHA ZA UCHI MNAFUNGUA HIYO HABARI HATA BILA YA AIBU

      DIDA NAKUOMBEA KILA LA KHERI KTK YAKO YOTE
      MDAU FRM SWEDEN

      Delete
  15. wewe unayeniambia niache ushamba.. wewe ndio mshamba lione kwanza,,, hayo ni maoni yangu mpumbavy wewe... dida kabla hajaolewa alikuwa ana weka mipasho sana ukitaka waweza kupita post zake za nyuma utaona... tangu alivyoolewa amebadilika... sura mbay kama unatumbuliwa jipu... Dida umependeza sana me luv u mingi mingi

    ReplyDelete
  16. Nimekupenda bure Dida...

    ReplyDelete
  17. Mrs Ezden wa ukwee!!takuja dukan kwako na me njipendelee asee

    ReplyDelete
  18. Nimependa hiyo gauni ya yellow size ndogo zipo dada? tuna harus sare ni hiyo. Ninafuraha kukuona una furaha na shemeji. mungu awalinde na madege ya mji.

    ReplyDelete
  19. Hey dida..hi.!!u luk gud..nmependa viatu tel me how much..ili nikija dukan bei isinishtue plz..

    ReplyDelete