CHEZEA KIKOMBE HAKINA MJANJA.

Tuesday, April 05, 2011 4 Comments

4 comments:

  1. Jamani Dida ya kweli haya? kaja lini Obama jamani

    ReplyDelete
  2. Mlawa.com a.k.a mzee wa Dubai.April 6, 2011 at 12:11 AM

    We dida wewe hii picha umeitoa wapi?hii kali sasa pia nasikia watu wameshaanza kukiponda kikombe cha babu!jamani tuambieni ukweli maana mmh!hatari.

    ReplyDelete
  3. Mambo ya computer hayo nanyie mnaamini. hiyo picha vimebadilishwa vichwa vya obama na jk. niliona original yake .mmh watu watundu lakini.

    ReplyDelete