SINA HABAREEE NI SWAGA MPAKA NYONGA ZIGOME....

Wednesday, December 18, 2013 11 Comments

11 comments:

  1. Umependeza dada angu ila umeharibu chini viatu sio vyakuvalia na hilo gauni

    ReplyDelete
    Replies
    1. we nae wa wapi hujui swaga ama acha kukariri wewe ameshaini kinoma

      Delete
  2. LAKUVUNDA HALINA UBANI !!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. kama kilivyo vunda chako nyooo

      Delete
  3. Umependeza sana jamani

    ReplyDelete
  4. Hahahahah kazi ipooo

    ReplyDelete